ตอบกระทู้ 
 
คะแนนกระทู้:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตรวจสอบพีซีของคุณว่าลง Windows 7 ได้หรือไม่
Sun, 07 Jun 09, 18:36
Post: #2
RE: ตรวจสอบพีซีของคุณว่าลง Windows 7 ได้หรือไม่
ลงไมโครซอฟไม่ได้เว้ยต้องทำยังไงวะ
อ้างถึงข้อความนี้ในการตอบกระทู้
ตอบกระทู้ 


** ข้อแตกต่างระหว่างการตอบกระทู้โดยใช้กล่อง comment ของ Facebook กับกล่องตอบข้อความของทางเว็บ


ข้อความในกระทู้นี้
RE: ตรวจสอบพีซีของคุณว่าลง Windows 7 ได้หรือไม่ - ผู้เยี่ยมชม - Sun, 07 Jun 09 18:36

กระทู้ที่คล้ายกัน...
กระทู้: ผู้ตั้งกระทู้ ตอบ: ดู: ข้อความล่าสุด
  การลบภาษาอังกฤษ English United Kingdom ออก Windows 10 ComMan 2 5,815 Fri, 26 Nov 21 18:32
ข้อความล่าสุด: niki12345
  คุณควรอัปเกรดเป็น Windows * 10 หรือไม่ alifeen 0 977 Thu, 10 Sep 20 16:30
ข้อความล่าสุด: alifeen
  การแสดงไฟล์หรือโฟลเดอร์ที่ซ่อนใน Explorer ของ Windows Vista Kalya 0 1,134 Thu, 20 Aug 20 16:24
ข้อความล่าสุด: Kalya
  วิธีการตรวจเช็คเวอร์ชั่นของ Windows ที่เราติดตั้งอยู่ ComMan 0 898 Sat, 25 Jul 20 14:18
ข้อความล่าสุด: ComMan
  การตั้งให้แสดงปุ่มยืนยันก่อนลบไฟล์หรือโฟลเดอร์ใน Windows 10 ComMan 0 3,676 Sun, 23 Jul 17 21:32
ข้อความล่าสุด: ComMan
  วิธีแก้ไขลง Windows 7 แล้ว Notepad อ่านภาษาไทยไม่ได้ ComMan 1 5,203 Sun, 11 Jan 15 00:44
ข้อความล่าสุด: ComMan
  ลง windows 7 ผ่านแฟลชไดร์ฟหรือ USB drive ComMan 4 68,462 Sun, 07 Dec 14 22:27
ข้อความล่าสุด: Nobita
  ตั้งปุ่มเปลี่ยนภาษาใน Windows XP Nobita 18 185,730 Thu, 21 Feb 13 20:23
ข้อความล่าสุด: SocialComments
  วิธีการแก้ไขปัญหาเปิด http://localhost บน Windows Vista ไม่ได้ ComMan 0 9,770 Sun, 25 Apr 10 14:00
ข้อความล่าสุด: ComMan
  Windows Vista ตัวไหนที่เหมาะกับความต้องการของคุณ? Nobita 1 7,146 Fri, 24 Jul 09 22:49
ข้อความล่าสุด: ComMan

ไปยังหัวข้อ:


ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม