ตอบกระทู้ 
 
คะแนนกระทู้:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีอะไรใหม่ใน Google Earth 5.0
Thu, 05 Mar 09, 23:37
Post: #1
มีอะไรใหม่ใน Google Earth 5.0

^ ^ เที่ยวไป เขียนไป ออกไปมองโลกใหม่ๆ ที่ยังไม่เคยเห็นด้วยสายตาตัวเอง ^ ^
เยี่ยมชมเว็บไซต์ของสมาชิกท่านนี้ ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกท่านนี้
อ้างถึงข้อความนี้ในการตอบกระทู้
Sun, 09 Aug 09, 00:47
Post: #2
RE: มีอะไรใหม่ใน Google Earth 5.0
เพิ่งสังเกต ขณะนี้ Google Earth ได้อัพเดทแผนที่ประเทศไทยให้ชัดขึ้นอีกเป็นพื้นที่เยอะมาก เกือบทั้งประเทศแล้วมั๊ง

บ้านใครอยู่ตรงไหนลองเช็คดูครับ

^ ^ เที่ยวไป เขียนไป ออกไปมองโลกใหม่ๆ ที่ยังไม่เคยเห็นด้วยสายตาตัวเอง ^ ^
เยี่ยมชมเว็บไซต์ของสมาชิกท่านนี้ ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกท่านนี้
อ้างถึงข้อความนี้ในการตอบกระทู้
ตอบกระทู้ 


** ข้อแตกต่างระหว่างการตอบกระทู้โดยใช้กล่อง comment ของ Facebook กับกล่องตอบข้อความของทางเว็บ


กระทู้ที่คล้ายกัน...
กระทู้: ผู้ตั้งกระทู้ ตอบ: ดู: ข้อความล่าสุด
  Google ประกาศยกเลิกให้บริการ Google Wave สิ้นปีนี้ ComMan 1 3,996 Wed, 06 Oct 10 17:26
ข้อความล่าสุด: messo83
  Google Adsense เปลี่ยนการแสดงผลเป็นแบบบรรทัดแทนที่แบบคอลัมน์แล้ว ComMan 0 2,997 Fri, 13 Aug 10 09:33
ข้อความล่าสุด: ComMan
  แจก invite google wave ด่วนจำนวนจำกัด nickter 1 3,970 Mon, 30 Nov 09 20:22
ข้อความล่าสุด: salution
  ขอ invite google wave ComMan 1 3,368 Sat, 28 Nov 09 13:09
ข้อความล่าสุด: nickter
  Google Wave ทดสอบใช้งานได้แล้วปลายเดือนกันยายนนี้ ComMan 0 2,797 Sat, 05 Sep 09 12:25
ข้อความล่าสุด: ComMan
  ในแต่ละวัน คุณใช้ Google ทำอะไรให้คุณบ้าง ComMan 0 4,067 Mon, 17 Aug 09 20:30
ข้อความล่าสุด: ComMan
  การตั้งค่าให้ google ไม่ต้องแนะนำคำค้นหาในช่องการค้นหา ComMan 2 8,191 Tue, 04 Aug 09 22:16
ข้อความล่าสุด: Luru007
  Google เพิ่ม "ตัวเลือก" สำหรับการค้นภาพ ComMan 0 2,649 Mon, 03 Aug 09 22:01
ข้อความล่าสุด: ComMan
  [VDO] สร้างเอกสารออนไลน์ด้วย Google Documents Nobita 1 5,737 Thu, 12 Mar 09 00:05
ข้อความล่าสุด: Nobita
  Google Maps แผนที่ Online ที่น่าจับตามอง Nobita 2 8,608 Thu, 05 Mar 09 23:40
ข้อความล่าสุด: Nobita

ไปยังหัวข้อ:


ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม