ตอบกระทู้ 
 
คะแนนกระทู้:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
“โฟโต้ ฮัท กรุ๊ป” จัดปฐมนิเทศพนักงานใหม่ รุ่นที่ 3 ประจำปี 2555
Wed, 01 Aug 12, 00:27
Post: #1
“โฟโต้ ฮัท กรุ๊ป” จัดปฐมนิเทศพนักงานใหม่ รุ่นที่ 3 ประจำปี 2555
   
สมชาย ครองสมบูรณ์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท โฟโต้ ฮัท กรุ๊ป (ประเทศไทย) จำกัด เป็นประธานจัดงาน “ปฐมนิเทศพนักงานใหม่รุ่นที่ 3 ประจำปี 2555” พร้อมอบรม ให้ความรู้ในหัวข้อ มาตรฐานการบริการ ทักษะการขาย และหลักสูตรกล้องคอร์ส 1 เพื่อเสริมสร้างศักยภาพให้กับพนักงาน นำไปสู่การให้บริการที่เป็นเลิศ ณ โรงแรมเอ็นสิริ รีสอร์ท ลำลูกกา คลอง 4ปทุมธานี เมื่อเร็ว ๆ นี้
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกท่านนี้
อ้างถึงข้อความนี้ในการตอบกระทู้
ตอบกระทู้ 


** ข้อแตกต่างระหว่างการตอบกระทู้โดยใช้กล่อง comment ของ Facebook กับกล่องตอบข้อความของทางเว็บ


กระทู้ที่คล้ายกัน...
กระทู้: ผู้ตั้งกระทู้ ตอบ: ดู: ข้อความล่าสุด
  สมาคมการตลาดแห่งประเทศไทย จัดหลักสูตร “ADVANCED MARKETING RESEARCH” (รุ่นที่ 12) reporter 0 1,256 Thu, 10 Sep 15 15:59
ข้อความล่าสุด: reporter
  หลักสูตร “สร้างแบรนด์คอนเซ็ปท์สุดยอด ด้วยวิธี A ถึง Z” (รุ่นที่ 12) reporter 0 1,245 Fri, 12 Jun 15 17:31
ข้อความล่าสุด: reporter
  สมาคมการตลาดฯ เปิดหลักสูตร Super Brand Manager รุ่นที่ 29 reporter 0 1,382 Tue, 26 May 15 15:17
ข้อความล่าสุด: reporter
  “โฟโต้ ฮัท เอ็กซ์โป 2012” suraiya 0 1,330 Thu, 22 Nov 12 17:53
ข้อความล่าสุด: suraiya
  โฟโต้ ฮัท ส่งโปรโมชั่นแรง “ปลายปีนี้ มีแต่ให้” suraiya 0 1,407 Wed, 24 Oct 12 14:02
ข้อความล่าสุด: suraiya
  โฟโต้ ฮัท ส่งโปรโมชั่นแรง “ปลายปีนี้ มีแต่ให้” suraiya 1 3,142 Wed, 17 Oct 12 14:20
ข้อความล่าสุด: suraiya
  “โฟโต้ ฮัท” รุก ทาเลนต์ เรียนรู้ สร้างคนเก่งในองค์กร suraiya 0 1,867 Sat, 30 Jun 12 05:04
ข้อความล่าสุด: suraiya
  โฟโต้ ฮัท จัดอบรมเสริมทักษะความรู้ “การถ่ายภาพบุคคลและการวัดแสง” suraiya 0 1,746 Mon, 12 Mar 12 15:02
ข้อความล่าสุด: suraiya
  เชิญชวนศิษย์เก่าฟ้า-แดง ร่วมงาน” 60 ปี คืนสู่เหย้าสุวรรณาราม” 2555 reporter 0 2,028 Mon, 13 Feb 12 15:49
ข้อความล่าสุด: reporter
  โฟโต้ ฮัท กรุ๊ป จัดโปรโมชั่นต้อนรับเดือนแห่งความรัก เก็บภาพแสนประทับใจด้วยกล้อง Fuji suraiya 0 2,277 Tue, 31 Jan 12 14:07
ข้อความล่าสุด: suraiya

ไปยังหัวข้อ:


ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม