ตอบกระทู้ 
 
คะแนนกระทู้:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วางงาน excel ลง word แบบสมบูรณ์
Thu, 23 Dec 10, 10:06
Post: #1
วางงาน excel ลง word แบบสมบูรณ์
ผมมีงาน excel เป็นตาราง 28 หน้า งาน word 30 หน้า พอ Coppy มาลง Word
แล้วมันเละหมดเลยครับ ตารางและตัวหนังสือ
พอมีวิธีวางให้มันเป็นงาน excel ใน word ได้ไหมครับ อยู่ในไฟล์เดียวกัน และแก้ไขข้อมูลไ้ด้ด้วย
ขอบคุณครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ
ส่งทางเมล์ด้วย yodchanmala@hotmail.com
ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกท่านนี้
อ้างถึงข้อความนี้ในการตอบกระทู้
ตอบกระทู้ 


** ข้อแตกต่างระหว่างการตอบกระทู้โดยใช้กล่อง comment ของ Facebook กับกล่องตอบข้อความของทางเว็บ


กระทู้ที่คล้ายกัน...
กระทู้: ผู้ตั้งกระทู้ ตอบ: ดู: ข้อความล่าสุด
  การเปลี่ยนหน่วยวัดสำหรับ Word 2007 Nobita 21 120,673 เมื่อวานนี้ 16:54
ข้อความล่าสุด: popjjjj
  ms word ตกบรรทัด ทำยังไงดีคะ nufang 2 6,576 Fri, 10 May 13 08:18
ข้อความล่าสุด: nufang
  การ Merge (ผสาน) ไฟล์ word 2007 กับ excel 2007 ผู้เยี่ยมชม 3 13,384 Fri, 17 Aug 12 16:52
ข้อความล่าสุด: armanytiater
Question สอบถามการใช้งาน EXCEL sazakiman 0 4,030 Mon, 19 Mar 12 20:53
ข้อความล่าสุด: sazakiman
  สอบถามเรื่องสูตร excel ครับ นราวุฒิ 1 6,910 Thu, 02 Feb 12 23:29
ข้อความล่าสุด: ComMan
  ช่วยด้วยครับ ปัญหาการจัดหน้าใน word 2007 abc321 1 11,533 Fri, 27 Aug 10 12:02
ข้อความล่าสุด: blackdog
  ขึ้นบรรทัดใหม่ใน excel Nobita 0 12,863 Mon, 18 Jan 10 19:59
ข้อความล่าสุด: Nobita
  Word 2007 มันไม่เห็นรูปอะ suthat01 1 18,877 Sun, 26 Apr 09 19:34
ข้อความล่าสุด: ComMan
  [Excel] การแทรกวันที่และเวลาปัจจุบันไว้ในเซลล์ ComMan 0 18,710 Mon, 13 Apr 09 00:16
ข้อความล่าสุด: ComMan
  [Excel] แปลงจำนวนเป็นข้อความภาษาไทยและเพิ่มคำต่อท้าย บาท ComMan 0 7,814 Sun, 12 Apr 09 23:35
ข้อความล่าสุด: ComMan

ไปยังหัวข้อ:


ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม