ตอบกระทู้ 
 
คะแนนกระทู้:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แลกลิงค์กับ ChaiMe.net
Sat, 21 Jul 07, 23:14
Post: #1
แลกลิงค์กับ ChaiMe.net
แลกลิงค์กับ ChaiMe.net

หากท่านเป็นเจ้าของเว็บไซค์เด็ดๆ และต้องการประชาสัมพันธ์โดยผ่านการแลกลิงค์กับ ChaiMe.net
เรายินดีเป็นส่วนหนึ่งในการประชาสัมพันธ์ของท่าน เพียงนำลิงค์ของเราไปติดไว้ที่หน้าแรกของเว็บไซค์และส่งลิงค์พร้อมแบนเนอร์ของท่านไปที่ webmaster@chaime.net

ข้อตกลงง่ายๆ ในการแลกลิงค์
  1. นำโค๊ดติดตั้งลิงค์ของ ChaiMe.net ไปติดในหน้าแรกของเว็บท่านและอยู่ในตำแหน่งที่เห็นได้ง่าย ไม่ลึกลับเกินไป
  2. แบนเนอร์ที่ใช้กำหนดให้เป็นไฟล์ภาพเท่านั้น เช่น .gif, .jpg เป็นต้น
  3. ขนาดภาพแบนเนอร์ต้องมีขนาดกว้าง x ยาว ไม่เกิน 88 x 31 px และขนาดไฟล์ไม่เกิน 20 kb
  4. หากมีข้อเสนอแนะอื่นๆ สามารถโพสต์ไว้ได้เลยครับ
Script แบนเนอร์ของ ChaiMe.net
Code:
<script language="JavaScript" src="http://www.thaibuddytrip.com/chaime_icon.js" type="text/javascript"></script>

[หน้าแรกของเรา] [ทิปการใช้งานเว็บบอร์ดให้จ๊าบ...]
เยี่ยมชมเว็บไซต์ของสมาชิกท่านนี้ ค้นหาข้อความทั้งหมดของสมาชิกท่านนี้
อ้างถึงข้อความนี้ในการตอบกระทู้
ตอบกระทู้ 


** ข้อแตกต่างระหว่างการตอบกระทู้โดยใช้กล่อง comment ของ Facebook กับกล่องตอบข้อความของทางเว็บ


ข้อความในกระทู้นี้
แลกลิงค์กับ ChaiMe.net - admin - Sat, 21 Jul 07 23:14
RE: แลกลิงค์กับ ChaiMe.net - ผู้เยี่ยมชม - Sat, 23 Aug 08, 03:30
RE: แลกลิงค์กับ ChaiMe.net - ผู้เยี่ยมชม - Thu, 20 Nov 08, 02:06
RE: แลกลิงค์กับ ChaiMe.net - ผู้เยี่ยมชม - Sun, 04 Jan 09, 20:26
RE: แลกลิงค์กับ ChaiMe.net - ผู้เยี่ยมชม - Tue, 31 Mar 09, 13:06
RE: แลกลิงค์กับ ChaiMe.net - ผู้เยี่ยมชม - Wed, 06 May 09, 17:59
RE: แลกลิงค์กับ ChaiMe.net - ผู้เยี่ยมชม - Wed, 03 Jun 09, 13:02
RE: แลกลิงค์กับ ChaiMe.net - ผู้เยี่ยมชม - Fri, 03 Jul 09, 14:05

กระทู้ที่คล้ายกัน...
กระทู้: ผู้ตั้งกระทู้ ตอบ: ดู: ข้อความล่าสุด
  อยากได้บอร์ดแบบ ChaiMe.net @bell 3 4,481 Sun, 16 Nov 08 08:18
ข้อความล่าสุด: Nobita
  ChaiMe.net on Mobile admin 1 5,140 Mon, 18 Jun 07 09:08
ข้อความล่าสุด: THEPOco

ไปยังหัวข้อ:


ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 1 ผู้เยี่ยมชม